Các dòng cảm biến CLS-23N-21 hãng Dinel – CH Séc
Thông số kỹ thuật cảm biến báo mức CLS-23N-21
- Nguồn cấp : 6…30Vdc
- Tín hiệu ngõ ra: PNP (100mA)
- Thời gian đáp ứng tín hiệu relay : 0.1 giây
- Tiêu chuẩn bảo vệ : IP68
- Nhiệt độ môi trường hoạt động: -20…+80ºC. Ngoài ra còn có Option nhiệt độ cao max 150 ºC
- Áp suất chịu được lên đến 30bar
- Kiểu kết nối ren : G1/2″ = 21mm (có sẵn tại kho). Loại M18, M20, G3/8 các bạn phải đặt hàng hãng gia công nhé !
- Chiều dài que dò : 50mm hoặc có thể dài hơn tùy vào nhu cầu của khách hàng/